Về chúng Tôi !

STAPHONE là Công ty chuyên sâu trong lĩnh vực tư vấn thiết kế, cung cấp, lắp đặt, bảo hành, bảo trì các thiết bị Điện tử - Viễn thông - Tin học, sản xuất phần mềm và cung cấp các giải pháp Viễn thông tin học tổng thể cho khách hàng, dựa theo đặc thù của từng khách hàng.

STAPHONE được thành lập bởi đội ngũ chuyên gia đã có kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh vực Điện tử - Viễn thông – Tin học và một số cán bộ đã từng làm việc nhiều năm tại Bưu điện Hà Nội để cho ra đời các sản phẩm, dịch vụ tốt nhất phù hợp với sự biến đổi trong quản lý phục vụ ngày một tốt hơn cho khách hàng.

LĨNH VỰC HOẠT ĐỘNG CHÍNH CỦA CÔNG TY

1. Hệ thống thông tin liên lạc

Với tư cách là Đại diện bán hàng, Nhà phân phối chính, Đại lý cho những Nhà cung cấp hàng đầu trong lĩnh vực Truyền thông như: PANASONIC, SIEMENS, NEC, LG-NORTEL, ALCATEL-LUCENT, TOSHIBA, AVAYA ..., MOTOROLA.

- Cung cấp và lắp đặt Tổng đài điện thoại (Panasonic, Siemens, NEC, LG, Alcatel.....)

- Thi công, lắp đặt Hệ thống mạng dây điện thoại 

- Vật tư hệ thống mạng điện thoại (Dây cáp điện thoại, Hộp cáp -  tủ cáp đấu dây điện thoại MDF IDF, ổ cắm điện thoại....)

 - Thiết bị chống sét điện thoại

2. Hệ thống mạng LAN

- Thiết bị truyền dẫn cáp quang mạng LAN (Cáp quang, bộ chuyển đổi quang điện, Hộp phối quang ODF, dây nhảy quang, dây nối quang.....)

- Thiết bị truyền dẫn cáp đồng (Cáp mạng Cat5e, Cat6, Patch Panel, ổ cắm mạng, tủ Rack....)

- Cung cấp, lắp đặt Bộ chia mạng Switch (CISCO, HP, Planet, Micronet, TP-Link, SMC, Alcatel.....)

- Thi công, lắp đặt hệ thống dây mạng LAN

- Vật tư hệ thống mạng LAN (Cáp mạng Cat5e, Cat6, Patch Panel, ổ cắm mạng, tủ Rack, cáp quang và phụ kiện....)

- Thiết bị chống sét mạng LAN

3. Hệ thống Truyền hình CATV, MATV

- Cung cấp, lắp đặt thiết bị truyền hình (Bộ khuếch đại, bộ điều chế, bộ trộn, bộ chia....)

- Thi công, lắp đặt hệ thống mạng dây truyền hình

- Vật tư hệ thống truyền hình (cáp đồng trục: 5C, 7C, RG6, RG11, QR540, các loại Jack đấu nối F5, AV....)

- Thiết bị chống sét truyền hình: chống sét qua đường Fiđơ: 

4. Hệ thống Camera giám sát

- Cung cấp, lắp đặt thiết bị Camera

- Thi công, lắp đặt hệ thống mạng dây camera

- Vật tư mạng camera

- Thiết bị chống sét camera

5. Hệ thống âm thanh thông báo

6.Hệ thống báo cháy

7. Hệ thống điện dân dụng

8. Vật tư hệ thống điện nhẹ

Phân phối, mua bán dây cáp điện thoại ( day cap dien thoai ), cáp viễn thông, tủ hộp cáp điện thoại ( tủ hộp đấu dây ), cáp quang ( cap quang )

- Cáp điện thoại (cap dien thoai, cáp viễn thông 10 đôi, 20 đôi, 30 đôi, 50 đôi, 100 đôi, 200 đôi, 300 đôi, 500 đôi...)

- Dây điện thoại (dây thuê bao điện thoại 1 đôi (1x2x0,5), 2 đôi (2x2x0,5) đi trong nhà, ngoài trời)

- Tủ cáp điện thoại ( tủ cáp đấu dây điện thoại 120 đôi, 200 đôi, 300 đôi, 500 đôi, 600 đôi ....)

- Hộp cáp điện thoại ( Hộp cáp đấu dây 10 đôi, 20 đôi, 30 đôi, 50 đôi, 100 đôi, 150 đôi, 200 đôi ....)

- Phiến krone ( Phiến cáp, Phiến đấu dây điện thoại, phiến đấu dây postef, ....)

- Phiến chống sét krone ( bộ chống sét đường dây điện thoại, trung kế, PO10, Postef,...)

- Dao phập phiến krone ( dao phập dây điện thoại, dao gài dây điện thoại đa năng, ...)

- Máy thử tín hiệu đường dây ( que thử phiến krone, đầu đo đường dây điện thoại, tổ hợp sửa chữa đường dây...)

- Cáp quang ( cap quang đơn mốt phi kim loại, cống, treo ( single mode ) 4 Fo, 8 Fo, 12 Fo, 16 Fo, 24 Fo, 48 Fo, ... )

Chuyên cung cấp cáp điện thoại giá rẻ hàng chính hãng với chất lượng cực tốt, bền và với giá thành rẻ nhất.

Staphone chuyên mua thanh lý dây điện thoại, cáp thông tin không còn sử dụng với số lượng lớn cho các doanh nghiệp khu vực phía bắc và phía nam .Ngay khi có thông tin thanh lý chúng tôi sẽ đến khảo sát định giá nguồn hàng và thỏa thuận ký hợp đồng mua thanh lý.

Bao da porsche design p'9983

Trước khi giới thiệu cho bạn một trung tâm sửa chữa, thay màn hình điện thoại uy tín, chất lượng, giá tốt và bảo hành dài lâu, hãy cùng điểm qua một số nguyên nhân và biểu hiện khi chiếc BlackBerry Porsche Design P'9983 cần thay màn hình:
- Màn hình máy xuất hiện các vết ố vàng dưới mặt kính.
- Màn hình bị các vết sọc ngang/dọc che khuất tầm nhìn
- Hình ảnh hiển thị bị mờ, màu sắc loang lổ.
- Máy mất hẳn hiển thị, màn hình bị đen/xanh/ trắng hoàn toàn.

Cáp điện thoại

Còn sau đây là một số định nghĩa nữa, bạn có thể tham khảo về dây cáp điện
Một bạn cho rằng, cáp và dây điện chỉ khác nhau ở cái loại vỏ bọc bên ngoài. Nếu đó là dây điện, thì thường là được bọc bằng PVC. Nếu đó là cáp điện thì ngoài lớp vỏ bọc ngoài PVC ra còn có cả các loại bảo vệ khác.
Người khác lại cho rằng:
Dây điện được hiểu đơn giản là dây trên các đường dây truyền tải điện tại các cột điện cao áp. Dây trần, không có cách điện, vì nếu dùng cho truyền tải, không khí xung quanh chính là lớp cách điện.
Còn dây cáp điện, chính là dây được đặt ngầm ở dưới đất, tại các khu đô thị lớn, trong các nhà máy… sẽ tăng được độ an toàn mà không làm mất mỹ quan. Cáp có vỏ cách điện bên ngoài, thường được đặt trong các rãnh.
Ở các nước châu Âu nói chung “thì cứ hễ” ở trong khu dân cư là người ta đều dùng cáp.
Cũng có một số người hiểu dây điện là những dây điện ở trong nhà ở: ví dụ bếp điện, ti vi, tủ lạnh…Còn cáp là cáp quang, cáp thông tin…

Tủ cơm công nghiệp 100kg

Ưu điểm của tủ nấu cơm dùng điện 24 khay
+ Phục vụ số lượng lớn lên đến 600 suất ăn chỉ trong một thời điểm với khoảng thời gian 40 phút.
+ Tủ nấu cơm có 24 khay đảm bảo chất lượng với độ bền chắc, đảm bảo an toàn và tiết kiệm điện
+ Giúp hạt cơm chín đều, thơm ngon, giữ được hàm lượng chất dinh dưỡng có trong gạp
+ Tủ có kích thước tương đối lớn nên được cấu tạo 4 bán xe thuận tiện trong việc di chuyển tới địa điểm khách hàng mong muốn.
+ Tủ nấu cơm công nghiệp giữ được cơm nóng lâu hơn ngay sau khi ngắt điện nhờ hệ thống gioăng cùng lớp báo ôn cách nhiệt bao quanh thành tủ.
+ Đảm bảo an toàn mà không lo vấn đề cơm bị cháy hay nhão bởi dòng sản phẩm tủ nấu cơm dùng điện 24 khay mà Tân Kim Lợi giới thiệu hoạt động hoàn toàn bằng hơi nước nóng để làm chín cơm chứ không như những tủ cơm thông thường.


Nhìn chung do giá trị của lô hàng thanh lý dây cáp điện thoại, cấp tương đối lớn và thường có ở các doanh nghiệp hoặc cơ quan nhà nước. Khi chúng tôi giao dịch loại hàng này có đầy đủ thông tin về nguồn gốc rõ ràng , khi đó Staphone sẽ bắt đầu thỏa thuận giá cả và phương thức giao dịch.

- ODF quang ( hộp, tủ phối quang SC, FC, ... 4 Fo, 8 Fo, 12 Fo, 16 Fo, 24 Fo, 48 Fo, ... )

- Adapter quang, đầu nối chuyển đổi quang ( Fiber optic adapter ) SC-SC, SC-LC, ST-ST, ST-LC, FC-LC .... simlex, duplex

- Converter quang ( bộ chuyển đổi tín hiệu quang ) Converter Planet Media, Converter TPLink, Converter Optone Media

- Module quang single-mode, multi-mode 10/100/1000 Zyxel, planet ...

- Dây nhảy quang ( Fiber Patchcord ) single-mode, multi-mode SC-SC, SC-LC, ST-ST, ST-LC, FC-LC...

- Măng xông quang ( mang song quang 4 Fo, 8 Fo, 12 Fo, 16 Fo, 24 Fo, 48 Fo, ... )

CÁP MẠNG AMP CAT 6A SFTP NETCONNECT (1859218-2) chất lượng cao , Vỏ nhựa PVC chống cháy cấp độ cao , lõi đồng 08 sợi tiết diện 0.5mm cho đường truyên tín hiệu nhanh. ổn định,. chuyên dùng cho công trình. CÁP MẠNG AMP CAT 6A SFTP NETCONNECT (1859218-2) AMP Category 6A FTP (XG) Cable, 4-Pair, 23AWG, Solid, LSZH, 305m.

Cáp Đôi Xoắn Category 6A bọc giáp AMP NETCONNECT thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Category 6A theo TIA/EIA-568-B.2-1 và ISO/IEC 11801 Class EA. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : 10 Gigabit Ethernet, Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…

- Cáp mạng AMP Category 5E UTP Cable (350MHz), 4-Pair, 24AWG, Solid, CMR, 305m, White (Màu trắng).

- Cáp được đóng gói vào thùng dạng pull box hay reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.

Cáp Enhanced Category 5e AMP NETCONNECT vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…Cáp được sản xuất nhiều màu : trắng, xám, xanh dương và vàng, được đóng gói vào thùng dạng pull box hay reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.

Phân phối và cung cấp các sản phẩm tin học gồm: Máy vi tính nguyên chiếc, thiết bị mạng, linh kiện, phụ kiện, đồ chơi máy vi tính của các hãng và các nhà sản xuất linh kiện máy vi tính hàng đầu thế giới như: Logitech, Microsoft, Tonsion , Colorvis, SOMIC, SALAR, GADMEI, AMP, TP-link, TENDA, ...

Cáp quang AMP thường được sử dụng rất nhiều cho các ứng dụng mạng nội bộ trong các doanh nghiệp, cơ quan, nhà máy,... Sản phẩm được thiết kế để đi ngoài trời lẫn ngoài trời và có lớp vỏ bọc bằng lá thép bên trong nhằm hạn chế