Phân phối, mua bán dây cáp điện thoại ( day cap dien thoai ), cáp viễn thông, tủ hộp cáp điện thoại ( tủ hộp đấu dây ), cáp quang ( cap quang )

- Cáp điện thoại (cap dien thoai, cáp viễn thông 10 đôi, 20 đôi, 30 đôi, 50 đôi, 100 đôi, 200 đôi, 300 đôi, 500 đôi...)

- Dây điện thoại (dây thuê bao điện thoại 1 đôi (1x2x0,5), 2 đôi (2x2x0,5) đi trong nhà, ngoài trời)

- Tủ cáp điện thoại ( tủ cáp đấu dây điện thoại 120 đôi, 200 đôi, 300 đôi, 500 đôi, 600 đôi ....)

- Hộp cáp điện thoại ( Hộp cáp đấu dây 10 đôi, 20 đôi, 30 đôi, 50 đôi, 100 đôi, 150 đôi, 200 đôi ....)

- Phiến krone ( Phiến cáp, Phiến đấu dây điện thoại, phiến đấu dây postef, ....)

- Phiến chống sét krone ( bộ chống sét đường dây điện thoại, trung kế, PO10, Postef,...)

- Dao phập phiến krone ( dao phập dây điện thoại, dao gài dây điện thoại đa năng, ...)

- Máy thử tín hiệu đường dây ( que thử phiến krone, đầu đo đường dây điện thoại, tổ hợp sửa chữa đường dây...)

- Cáp quang ( cap quang đơn mốt phi kim loại, cống, treo ( single mode ) 4 Fo, 8 Fo, 12 Fo, 16 Fo, 24 Fo, 48 Fo, ... )

Chuyên cung cấp cáp điện thoại giá rẻ hàng chính hãng với chất lượng cực tốt, bền và với giá thành rẻ nhất.

Staphone chuyên mua thanh lý dây điện thoại, cáp thông tin không còn sử dụng với số lượng lớn cho các doanh nghiệp khu vực phía bắc và phía nam .Ngay khi có thông tin thanh lý chúng tôi sẽ đến khảo sát định giá nguồn hàng và thỏa thuận ký hợp đồng mua thanh lý.

Bao da porsche design p'9983

Có tên gọi Porsche Design P'9983 Graphite, smartphone xa xỉ mới của BlackBerry nổi bật với phần khung kim loại màu than chì. Ngoài ra, máy cũng không dùng nắp lưng mặt sau bằng carbon bóng như phiên bản thông thường, mà được trang bị nắp lưng da loại "tốt nhất". Bao da porsche design p'9983 Ngoại trừ các thay đổi về hình thức bên ngoài nói trên, BlackBerry Porsche Design P'9983 Graphite không có gì khác biệt so với phiên bản Porsche cũ: Bàn phím QWERTY đầy đủ, màn hình 3,1 inch Super AMOLED độ phân giải 720 x 720 pixel, chip xử lý Snapdragon S4, 2 GB RAM, và 64 GB bộ nhớ trong.

Hóa chất làm giảm điện trở đất

Hóa chất giảm điện trở đất PowerFill® cung cấp cho ngành năng lượng điện một giải pháp đơn giản, tích kiệm nhằm làm giảm cơ bản và lâu dài điện trở của hệ thống tiếp đất. Sử dụng vật liệu đồng hoặc thép bọc đồng. Khi được sử dụng với các thiết bị tiếp địa tiêu chuẩn PowerFill® có thể làm giảm tới 40% điện trở tiếp đất. Hóa chất giảm điện trở đất PowerFill® là một sản phẩm dễ ứng dụng, Ngoài khả năng làm giảm điện trở đất ổn định, lâu dài, PowerFill® còn làm giảm thấp trở kháng xung do đó giải phóng xung nhanh hơn. Với thành phần từ hợp chất an toàn và ổn định với môi trường, PowerFill® có tuổi thọ vượt vượt trội và không bị ảnh hưởng khi để lưu kho trong thời gian dài.

Nệm cao su vạn thành

Nệm cao su vạn thành Standard sản xuất từ 100% cao su thiên nhiên không lẫn các thành phần cao su tổng hợp mang đến cho bạn chất lượng hoàn hảo. Được sản xuất trong dây chuyền hiện đại với các thiết bị tiên tiến. Qua các giai đoạn thành trùng các chất độc hại, mùi cao su, các chất kích ứng cho da đều được khử sạch. Với cấu trúc bọt khí và cấu tạo của khuôn đúc tạo nên hàng triệu lỗ thông hơi cho phép không khí lưu thông tối đa trong nệm nên tạo cho người sử dụng sự thoáng mát tối đa vào mùa hè và ấm áp vào mùa đông. Nhờ thiết kế đặc biệt, giúp nệm phân bố đều một cách hợp lý trọng lượng cơ thể, ôm sát mọi đường cong từ đầu xuống chân, đặt biệt rất tốt cho việc bảo vệ cột sống lưng. Mang đến cho bạn sự dễ chịu ở mọi tư thế nằm, mang lại cảm giác thật dễ chịu cho người sử dụng sau một ngày làm việc mệt mỏi. Vạn Thành luôn luôn hướng về một mục tiêu đơn giản: Làm thật tốt và làm tốt hơn nữa những gì khách hàng mong đợi! Chúng tôi không bao giờ thỏa mãn những gì đã đạt được. Cải tiến và không ngừng cải tiến, hướng về những mục tiêu ngày càng cao hơn, nhằm đưa tất cả các loại sản phẩm của Vạn Thành với một chất lượng hơn hẳn khách hàng yêu cầu. Đó chính là châm ngôn kinh doanh và mục tiêu phấn đấu của chúng tôi!

Ken harmonica

Harmonica là 1 loại nhạc cụ dể sử dụng. Nó có âm thanh trong trẻo và có thể sử dụng cho nhiều phong cách âm nhạc. Có 3 loại Harmonica chính được sử dụng phổ biến đó là: Diatonic Harmonica, Tremono Harmonica và Chromatic Harmonica. Trong đó, hơn 90% là sử dụng Diatonic, còn lại là Chromatic và Tremolo. Do mỗi loại được thiết kế để chơi một tone nên cả 3 lại có nhiều key khác nhau, tùy theo sở thích mà người chơi có thể chọn cho mình một key nào đó. Hầu hết mọi người thường chọn key C. ken harmonica - Nhưng nghệ sĩ chuyên nghiệp luôn có rất nhiều loại với các key khác nhau để chơi được nhiều bài phù hợp với thể loại. Nếu sử dụng Harmonica key C có thể chơi những bài có tone C và Am. Nó được sử dụng nhiều ở các nước Đông Á, thích hợp với những thể loại nhạc truyền thống, dân ca….


Nhìn chung do giá trị của lô hàng thanh lý dây cáp điện thoại, cấp tương đối lớn và thường có ở các doanh nghiệp hoặc cơ quan nhà nước. Khi chúng tôi giao dịch loại hàng này có đầy đủ thông tin về nguồn gốc rõ ràng , khi đó Staphone sẽ bắt đầu thỏa thuận giá cả và phương thức giao dịch.

- ODF quang ( hộp, tủ phối quang SC, FC, ... 4 Fo, 8 Fo, 12 Fo, 16 Fo, 24 Fo, 48 Fo, ... )

- Adapter quang, đầu nối chuyển đổi quang ( Fiber optic adapter ) SC-SC, SC-LC, ST-ST, ST-LC, FC-LC .... simlex, duplex

- Converter quang ( bộ chuyển đổi tín hiệu quang ) Converter Planet Media, Converter TPLink, Converter Optone Media

- Module quang single-mode, multi-mode 10/100/1000 Zyxel, planet ...

- Dây nhảy quang ( Fiber Patchcord ) single-mode, multi-mode SC-SC, SC-LC, ST-ST, ST-LC, FC-LC...

- Măng xông quang ( mang song quang 4 Fo, 8 Fo, 12 Fo, 16 Fo, 24 Fo, 48 Fo, ... )

CÁP MẠNG AMP CAT 6A SFTP NETCONNECT (1859218-2) chất lượng cao , Vỏ nhựa PVC chống cháy cấp độ cao , lõi đồng 08 sợi tiết diện 0.5mm cho đường truyên tín hiệu nhanh. ổn định,. chuyên dùng cho công trình. CÁP MẠNG AMP CAT 6A SFTP NETCONNECT (1859218-2) AMP Category 6A FTP (XG) Cable, 4-Pair, 23AWG, Solid, LSZH, 305m.

Cáp Đôi Xoắn Category 6A bọc giáp AMP NETCONNECT thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Category 6A theo TIA/EIA-568-B.2-1 và ISO/IEC 11801 Class EA. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : 10 Gigabit Ethernet, Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…

- Cáp mạng AMP Category 5E UTP Cable (350MHz), 4-Pair, 24AWG, Solid, CMR, 305m, White (Màu trắng).

- Cáp được đóng gói vào thùng dạng pull box hay reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.

Cáp Enhanced Category 5e AMP NETCONNECT vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…Cáp được sản xuất nhiều màu : trắng, xám, xanh dương và vàng, được đóng gói vào thùng dạng pull box hay reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.

Phân phối và cung cấp các sản phẩm tin học gồm: Máy vi tính nguyên chiếc, thiết bị mạng, linh kiện, phụ kiện, đồ chơi máy vi tính của các hãng và các nhà sản xuất linh kiện máy vi tính hàng đầu thế giới như: Logitech, Microsoft, Tonsion , Colorvis, SOMIC, SALAR, GADMEI, AMP, TP-link, TENDA, ...

Cáp quang AMP thường được sử dụng rất nhiều cho các ứng dụng mạng nội bộ trong các doanh nghiệp, cơ quan, nhà máy,... Sản phẩm được thiết kế để đi ngoài trời lẫn ngoài trời và có lớp vỏ bọc bằng lá thép bên trong nhằm hạn chế

day dien thoai